Monday, 2017-12-11, 12:10 PM
Welcome Guest | RSS
Main | HARAKATI ZA MBINGA | Registration | Login
PAMOJA TUNAWEZA KULINDA TANZANIA
Site menu
Our poll
Rate my site
Total of answers: 3
Statistics

Total online: 1
Guests: 1
Users: 0
JIUNGE NA CHADEMA UOKOE RASILIMALI ZA TAIFA KAMA RASILIMALI HAZITAANZA KUWANUFAISHA WANANCHI WA ENEO HUSIKA KATIKA TAIFA KUNA HAATARI YA TAIFA KUINGIA KWENYE VURUGU KAMA ILIVYO KUWA KWA SUDANI KUSINI
My site
Karibu tujumuike kuleta ukombozi wa wilaya yetu yenye rasilimali nyingi ili tujilete maendeleo yetu na ya jamii yetu tunayo ishi inuka mwana mbinga ili makaa ya mawe na sofaya zetu ziwe salama, rasilimali zinapotumiwa vibaya jamii inayokuja haitaweza kuishi bila rasilimali basi inatupasa kutumia vizuri rasilimali zetu.
NATHASON THE GREAT © 2017